JESHINI huvaa saa zenye sifa hizi tano

JESHINI huvaa saa zenye sifa hizi tano

JESHINI HUVAA SAA  ZENYE SIFA HIZI TANO
Leo tutaongelea saa ambazo kwa wengi  zinafahamika kama saa za kijeshi ..sio kwamba saa hizi  raia wa kawaida havai  hapana kila mtu anavaa awe raia au mwanajeshi pia ...saa hizi  nyingi zilipendwa kuvaliwa na wanajeshi wamarekani hasa katika vita mbalimbali kama ile ya vietnam 1967 ..walipenda sana kuvaa saa za kampuni ya gshock ila zipo  kampuni nyingi hutengeneza saa hizi kama hii smael  millitary watch pia na nyingine nyingi....sifa za saa hizi ndo zilizo zilizofanya zikaitwa za kijeshi pia kupendwa na raia wengi pamoja na  wanajeshi mpaka makomando na ma engineer  wawindaji na wanamichezo .sifa hizo ni
1.KUDUMU(durability)
ukimiliki saa hizi bwana ugumu wake utavaa wewe mpaka mjuu kuu wako au utagawa kwa mfano hii millitary watch ya smael utachoka wewe 
2.BATTERY
battery za saa za hizi za millitary hudumu miaka 4 kavu bila kuisha yaani upate iwe original kwenye box lake sio za kununua kwa machinga
3.INA HIMILI MITIKISIKO
unajua tena ili wanajeshi wapende kitu lazima kihimili mitikisiko mara mwanajeshi akijigonga basi saa hii haipasuki hata wewe mtu wa kawaida ukinunua saa hii ukiangusha haipasuki wala kuharibika kama hii smael millitary watch 
4.INA SAA MBILI KWENYE SAA MOJA
kama 'hujanilewa ni kwamba saa hizi huwa digital (saa za kimweku mweku) na pia hapo hapo saa za mshale(quartz)hapo unachagua kama unataka kusoma mshale mchana na usiku unatumia kimwekumweku (digital) unaweza bofya hapa kuona mfano millitary double watch
5.RAFIKI NA MAJI AU MATOPE 
saa hizi bwana kama wewe ni mzee wa shughuli za kijeshi au shuguli za maji maji kama vile ma engineer basi saa hizi na maji na matope we pita nayo tu 5 atm mfano hii water proof millitary watch
>>>kama utahitaji nisiwe mchoyo unaweza agiza hapo chini nimekuwekea link  bofya    buy now  jaza detail zako basi utapigiwa simu utaletewa ulipo na utalipa saa ikifika mikoa hii dar,arusha,mwanza,moshi,dodoma,mbeya,tanga,zanzbar na morogoro
Previous article Kwanini Saa Za Automatic Ni Maarufu Tanzania
Next article saa 7 za mkononi ambazo haziingii maji ziko hapa

Comments

Vicent Latela - June 25, 2018

Nipo dodoma na ninaihitaji kama hiyo mawasiliano yangu ni 0766739717

Ruben Borwick - June 2, 2018

Naihitaji but hamjatoa bei, inakwendaje?

Ruben Borwick - June 2, 2018

Naihitaji but hamjatoa bei, inakwendaje?

Leave a comment

* Required fields